Ticker

6/recent/ticker-posts

Kaizer Chiefs Yatinga Nusu Fainali

Kaizer Chiefs Yatinga Nusu Fainali

Kaizer Chiefs yaendelea kupeperusha vyema bendera ya Gold & Black Jumamosi katika mkondo wa Gauteng wa mashindano ya kila mwaka ya Engen Knockout Challenge yanayofanyika Marks Park mjini Johannesburg. 

Hii ilikuwa katika timu ya vijana ya Amakhosi ilifuzu kwa nusu-fainali ya mashindano ya kila mwaka ya U18 baada ya kushinda michezo miwili zaidi siku ya Jumamosi.

Chiefs U18 walipangwa katika Kundi D la michuano hiyo ya timu 16 na walishinda mechi zao zote tatu za makundi dhidi ya Randburg FC, mabingwa watetezi Jomo Cosmos na Highlands Park.

Baada ya kuwalaza Randburg FC na Cosmos siku ya Ijumaa, vijana hao wa Glamour Boys walilaza Highlands Park 2-1 Jumamosi na kutinga hatua ya mtoano ya dimba hilo. 

Wandile Duba na Jeremiah Thanyane ndio walioifungia Chiefs katika mchezo wa mwisho wa hatua ya makundi.

Vinara wa Kundi D, Amakhosi walimenyana na washindi wa pili wa Kundi B, Black Aces katika robo fainali Jumamosi alasiri. Mabao ya Mfundo Vilakazi na Duba yaliiwezesha Chiefs U18 kutinga nusu fainali walipoilaza Aces 2-0.

Bao la Duba dhidi ya Amazayoni lilikuwa la tatu baada ya michezo minne katika siku mbili zilizopita kwenye mashindano maarufu ya vijana.

Timu ya Chiefs ya U18 inayofundishwa na Ace Khuse na Vela Khumalo itamenyana na Shule ya Ubora katika mchujo utakaoanza Jumapili saa 11:00 katika uwanja huo huo.

Fainali za wanawake zitafanyika saa 14:00, zikifuatiwa na fainali ya wavulana saa 15:30, ambapo ikiwa washindi, Chiefs itakutana na SuperSport United au Mamelodi Sundowns U18s.

Washindi watachuana na washindi wengine wa majimbo baadaye mwakani kwa taji la mabingwa wa kitaifa.

Je,Unatafuta Ajira? Bofya hapa Kutuma Maombi


Post a Comment

0 Comments